Trang ChínhTrang Chính  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Cuối năm học này lớp mình làm gì?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Better Than Me
Trung học phổ thông

Bài gửiTiêu đề: Cuối năm học này lớp mình làm gì?   Sat Apr 19, 2008 7:09 pm

Gần hết năm học rồi nhỉ? Chỉ còn thi đợt 2 nữa là 'xong phim'. Không biết lớp mình có dự định làm một cái 'lai xô' như năm rồi không? Cái liveshow năm rồi vui thì vui thiệt nhưng chuẩn bị mệt quá xá mệt. Mấy ngày liền, ban tổ chức làm việc từ sáng tới chiều, nào là tập hát, múa, thiết kế thời trang, tập đi đứng,... (kể thôi mà còn mệt). Nhưng bù lại là niềm vui và một kỉ niệm sâu sắc mà chúng mình không thể nào quên được đúng không?
'Bữa tiệc' cuối năm học này, mình đề xuất một cuộc thi bình chọn như bạn nam đẹp trai nhất, bạn nữ dễ thương nhất, bạn nam/nữ năng động nhất, bạn nam/nữ 'khùng' nhất,... Coi như là một danh hiệu vui dành cho các thành viên lớp mình. Hay không nè! Riêng tui chắc 'ôm xô' cái danh hiệu bạn nam khùng nhất lớp rồi. Hi hi Very Happy
Xem lý lịch thành viên
Nguyễn Hữu Đạt
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm học này lớp mình làm gì?   Sat Apr 19, 2008 7:48 pm

lol! lol! lol! lol! BẠN NAM LÙN NHẤT NHỎ CON NHÂT' CHẮC TỤI BẠN NHƯ TÙNG LÃNH GIẢI HẾT WA' HUHUHU lol! lol! lol! lol!
Xem lý lịch thành viên
Better Than Me
Trung học phổ thông

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm học này lớp mình làm gì?   Sun Apr 20, 2008 4:14 pm

nguyen huu dat đã viết:
lol! lol! lol! lol! BẠN NAM LÙN NHẤT NHỎ CON NHÂT' CHẮC TỤI BẠN NHƯ TÙNG LÃNH GIẢI HẾT WA' HUHUHU lol! lol! lol! lol!

Chưa chắc nghen cưng, còn bé Quang nhà ta nữa mà. Hi hi
Xem lý lịch thành viên
hoanang
Sơ sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm học này lớp mình làm gì?   Fri Apr 25, 2008 8:17 pm

Trời ơi tự đặt ra danh hiệu rùi tự lãnh giải đem dzìa kìa affraid affraid affraid affraid pale pale Mad Mad
ẹc ẹc tui ko muốn rinh giải đâu àh nghen!!!!
Xem lý lịch thành viên
hoanang
Sơ sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm học này lớp mình làm gì?   Fri Apr 25, 2008 8:19 pm

Àh hít năm rùi có làm liveshow thì cho tui tham giam một suất nghen ! Ủng hộ hai tay + hai ....!!! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! Razz Razz Razz Razz Razz
Xem lý lịch thành viên
hp14
Trung học cơ sở

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm học này lớp mình làm gì?   Sat Apr 26, 2008 9:27 am

lau qua k len forum cua lop. dao nay xom tu qua nhi. co gi vui thi cho minh tham gia chung voi nhe.
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm học này lớp mình làm gì?   

Cuối năm học này lớp mình làm gì?
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang